May 27, 2024

Bustan Daily

Trusted Source for Online News Publishing

Sarkin Saudiyya ya ba da umarnin yin sallar roƙon ruwa a masallatan ƙasar

1 min read

Sarkin Saudiyya ya ba da umarnin yin sallar roƙon ruwa a masallatan ƙasar
Sarki Salman
Haramain SharifainCopyright: Haramain Sharifain
Sarkin Saudiyya Salman Bn Abdul’aziz ya bai wa masallatan ƙasar umarnin gabatar da sallar roƙon ruwa a ranar Alhamis mai zuwa.

Shafin Facebook da ke kula da Masallatai Biyu Masu Daraja na Makkah da Madina na ne ya sanar da hakan a yau Litinin.

Sarki Salman ya ce cikin masallatan da za a yi sallar roƙon ruwan har da na Ka’aba da na Manzon Allah da ke Madina.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *