Gwamnan Kano ya kaddamar da makon inganta lafiyar mata da Kananan Yara da jaririrai a Kano. Gwamnan Jihar kano, Injiniya...
News
Mawakin siyasar Dauda Kahutu Rarara ya bayyana haka ne a yayin wata Hira a Kano. Ya ce bai kamata Yan...
NDLEA Kano State Command 25th July 2024 For Immediate Release: NDLEA Kano State Command Secured 22 Convictions in July, Including...
Mukadashin babban kwamandan hisbah na jihar Kano Dr Mujahid Aminuden NE yayi wannan gargadi lokacin da yake karin haske a...
Shalkwatar tsaron Najeriya ta gargaɗi masu shirin shirya zanga-zanga tsadar rayuwa a faɗin ƙasar da su guji jefa ƙasar cikin...
Guda daga cikin Jagoran masu zanga-zanga nan Kano Sarki Muhammad Abdullahi ya bayyana cewa zanga-zangar da suka SHIRYA gudanarwa tana...
Aƙalla mutum 18 suka mutu sakamakon wani jirgin sama da ya yi hatsari yayin da yake ƙoƙarin tashi a Kathmandu...
Gwamnatin Najeriya ta rage kuɗin tallafin karatu ga ɗaliban ƙasar da ke karatu a ƙasashen waje. Gwamnatin ta rage kuɗin...
Domin karin bayani za'a kiran lamba kamar haka 08050908794 Ko Express Radio da Rahama Radio
Madugun adawan Najeriya Atiku Abubakar ya bukaci matasa su fita zangar-zangar da aka shirya domin yin tir da tsadar rayuwa...